Trường THPT Phan Thành Tài - Quốc Lộ 1A - Hòa Châu - Hòa Vang - TP ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Trường THPT Phan Thành Tài - Quốc Lộ 1A - Hòa Châu - Hòa Vang - TP ĐÀ NẴNG

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỂN ĐÀN TRƯỜNG THPT PHAN THÀNH TÀI. DIỂN ĐÀN HỌC TẬP GIẢI TRÍ BỔ ÍCH, HÂN HẠNH ĐƯỢC ĐÓN TIẾP!!

Trang ChínhTrang Chính  Structure*Structure*  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lucky_men
Thành Viên Bậc Thầy
Thành Viên Bậc Thầy
lucky_men

forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ Empty
Bài gửiTiêu đề: forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ   forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ EmptyThu May 12, 2011 4:59 pm

Theo mình thấy forum của mình thiêu các mục quan trọng của môtj diễn đàn thông thường

các mục như giao lưu ,, làm quen tâm sự,, tìm kiếm bạn bè hay đại loại như tạo thanh một diễn đàn phong phú cho các thanh viên tiếp xucx lẫn nhau thường xuyên sẽ tao cho thanh vien co nhiệt huyết hơn khi tham gia diễn đàn

Các mục hình ảnh riêng sẽ tạo cho các thành viên một không gian tâm sự hơn,, đại loại ta có thể tải các hình ảnh của lớp lên để tạp cho forum một không khí đông đúc hơn ^^
https://www.facebook.com/profile.php?id=100002324377865
Admin
Admin
Admin
Admin

forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ   forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ EmptyFri May 13, 2011 8:55 pm

Cảm Ơn Bạn ĐÃ Góp Ý ! Chúng Tôi Sẽ Nhanh Chóng Cập Nhật Rất Vui Bạn Là Người Quản Lý Những Diển Đàn Vừa Nêu Trên.

Nguyễn Tấn Thành 12/12 Phan Thành Tài
https://phanthanhtai.forumvi.net

forum của mình thiếu các mục quan trọng của một diên đàn trường học thực thụ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách Thức Phân Quyền Cho Thành Viên Trong Diển Đàn phanthanhtai.forumvi.net
» Giới Thiệu Về Trường THPT Phan Thành Tài.
» góp ý về diễn đàn
» Tuyển Quản Trị Diển Đàn!!
» Sự có mặt của con người trên quần đảo trường sa.