Trường THPT Phan Thành Tài - Quốc Lộ 1A - Hòa Châu - Hòa Vang - TP ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Trường THPT Phan Thành Tài - Quốc Lộ 1A - Hòa Châu - Hòa Vang - TP ĐÀ NẴNG

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỂN ĐÀN TRƯỜNG THPT PHAN THÀNH TÀI. DIỂN ĐÀN HỌC TẬP GIẢI TRÍ BỔ ÍCH, HÂN HẠNH ĐƯỢC ĐÓN TIẾP!!

Trang ChínhTrang Chính  Structure*Structure*  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10.

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. Empty
Bài gửiTiêu đề: Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10.   Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. EmptyWed Oct 19, 2011 8:27 pm

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11
Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. 20_1011

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_cate10Ngày 20/10 luôn là ngày thật đặc biệt với em và đặc biệt với cả em nữa.Vì đó lại thêm ngày anh được yêu thơng chăm sóc em. Anh chúc em tràn đầy hạnh phúc ngọt ngào hãy gìn giữ và nuôi dưỡng tình yêu của chúng mình em nhé. Anh mong rằng ngày 20-10 gần đây nhất anh được nói với em rằng chúc bà xã tương lai của anh mọi sự tốt lành.

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_cate10Chúc em một ngày thật nhiều tơi vui và hạnh phúc hơn những ngày khác. Ở bên em 365 ngày trong năm đều là những ngày thật ngọt ngào với anh. Mãi mãi yêu em!

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_cate10Hãy để anh yêu em nhiều hơn nữa em nhé! mong rằng anh cũng sẽ đón nhận tình yêu từ trái tim của em như anh đã, đang và sẽ dành cho em.

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_cate10Lời cuối anh xin chúc em có ngày 20-10 thật vui vẻ và hạnh phúc. Anh sẽ làm hết mình vì sự hạnh phúc của em và anh sẽ không bao giờ quên lời hứa của mình " Anh hứa sẽ không bao giờ làm em phải khóc vì anh, nếu như em khóc thì đó là những giọt nước mắt của sự hạnh phúc".

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon10 Yêu em nhiều!
Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10. I_icon11 Thành Tồ

Code:
Hãy Gửi LINE này đến tất cả mọi người bạn yêu quý nhất.    http://phanthanhtai.forumvi.net/t258-topic#340

https://phanthanhtai.forumvi.net

Quà Tặng Người Yêu Của Tôi Nhân Ngày 20-10.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày tận thế của loài người 21-12-2012?
» NGÀY HỘI TUYỂN SINH & XÉT TUYỂN HỌC BỔNG CHƯƠNG TRÌNH CỬ NHÂN KẾ TOÁN ỨNG DỤNG ĐH OX
» 1 bài cảm nhận
» Xa Huế - Tân Nhàn
» Gửi đến những người lái đò của tôi